วันนี้ (12 กรกฎาคม 2565) เวลา 07.00 น. ที่ผ่านมา ตัวแทนผู้บริหารคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร พร้อมด้วยบุคลากรคณะสังคมศาสตร์ นำโดย ดร.พุธิธาดา เดชพิทักษ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร และอาจารย์พงศ์ศิร คงแถวทอง ผู้ช่วยคณบดีคณะสังคมศาสตร์ มอบแจกันดอกไม้ที่ระลึก พร้อมร่วมงานทำบุญใส่บาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะสหเวชศาสตร์ ครบรอบปีที่ 26 ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2565 โดยจัดขึ้น ณ บริเวณโถงชั้น 1 อาคารบริหารและบริการ คณะสหเวชศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
![](https://ww2.socsci.nu.ac.th/2024/wp-content/uploads/2022/07/472635-300x225.jpg)