ประชุมสามัญประจำปี มูลนิธิศาสตราจารย์ ดร.สุจินต์ จินายน ครั้งที่ 1/2566
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 19 มกราคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภิสา ไวฑูรเกียรติ คณบดีคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้เข้าร่วมประชุมสามัญประจำปี มูลนิธิศาสตราจารย์ ดร.สุจินต์ จินายน ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุม 204 อาคารเอกาทศรถ มหาวิทยาลัยนเรศวร
![420288](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/420288.jpg)
![420289](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/420289.jpg)
![420287](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/420287.jpg)
![420291](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/420291.jpg)