นายกสภามหาวิทยาลัย พร้อมด้วยกรรมการสภามหาวิทยาลัย ได้เข้าพบผู้บริหารมหาวิทยาลัย ผู้บริหารคณะสังคมศาสตร์
และนิสิตคณะสังคมศาสตร์และทีมอาจารย์ที่ปรึกษา เพื่อชื่นชมให้กำลังใจ ที่ได้รับรางวัล "Distinguished Delegation Award"
วันศุกร์ที่ 27 มกราคม 2566 ศาสตราจารย์ ดร.นายแพทย์ประสิทธิ์ วัฒนาภา นายกสภามหาวิทยาลัย พร้อมด้วยกรรมการสภามหาวิทยาลัย ได้เข้าพบผู้บริหารมหาวิทยาลัย ผู้บริหารคณะสังคมศาสตร์ นิสิตภาควิชารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์และทีมอาจารย์ที่ปรึกษา เพื่อชื่นชมให้กำลังใจ ที่ได้รับรางวัล “Distinguished Delegation Award” ในฐานะที่เป็นตัวแทนของสหราชอาณาจักรในการประชุมสหประชาชาติจำลอง (National Model United Nations [NMUN]) ณ เมืองโกเบ ประเทศญี่ปุ่น ระหว่างวันที่ 20-27 พฤศจิกายน 2565 ที่ผ่านมา
![NMUN (7)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-7-400x267.jpg)
![NMUN (6)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-6-400x267.jpg)
![NMUN (5)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-5-400x267.jpg)
![NMUN (3)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-3-400x267.jpg)
![NMUN (1)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-1-400x267.jpg)
![NMUN (13)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-13-400x267.jpg)
![NMUN (11)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-11-400x267.jpg)
![NMUN (10)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/NMUN-10-400x267.jpg)