ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวนารีรัตน์ จันทรเทพ นิสิตคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ในโอกาสผ่านการคัดเลือก จากมหาวิทยาลัยนเรศวร ให้เข้าร่วมโครงการ นิสิตแลกเปลี่ยนระยะสั้นเชิงวัฒนธรรมภาคฤดูร้อน ณ Multimedia University ประเทศมาเลเซีย
![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/05/Multimedia-University-Result-copy-1-1024x576.jpg)
คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
Faculty of Social Sciences | Naresuan University