ขอแสดงความยินดีกับ ดร.ปริญญา สร้อยทอง อาจารย์ประจำภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ในโอกาสได้รับการแต่งตั้ง ให้ดำรงตำแหน่ง ประธานสภาอาจารย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ตั้งแต่วันที่ 2 ตุลาคม 2566 เป็นต้นไป
![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/Congrate-Dr-Parinya-1-1024x576.png)
คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
Faculty of Social Sciences | Naresuan University