![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00000-10-768x512.jpg)
หน่วยพัฒนาคุณภาพการศึกษา งานบริการการศึกษา คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร จัดโครงการอบรมเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตรตามเกณฑ์ AUN-QA (Ver.4.0) ให้กับบุคลากรสายวิชาการและสายสนับสนุน คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เพื่อให้มีความรู้ ความเข้าใจในเกณฑ์ประเมินคุณภาพการศึกษาตามเกณฑ์ AUN-QA (Ver. 4.0) สำหรับหลักสูตรแบบ OBE (Outcome Based Education) รวมถึงมีความพร้อมในการดำเนินงานที่เกี่ยวข้อง และสามารถเขียนรายงานประเมินตนเอง SAR ระดับหลักสูตร ตามเกณฑ์ AUN-QA (Ver. 4.0)
ได้อย่างถูกต้อง ครวถ้วน และมีประสิทธิภาพ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุดมพร ธีระวิริยะกุล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนาคุณภาพการศึกษา คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร กล่าวต้อนรับวิทยากรและผู้เข้าร่วมอบรมพร้อมกล่าวเปิดโครงการ ทั้งนี้ได้รับเกียรติจาก ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ อาจารย์ประจำภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ให้เกียรติบรรยายในหัวข้อ “การเขียนรายงานประเมินตนเอง SAR ระดับหลักสูตร ตามเกณฑ์ AUN-QA (Ver.4.0)” โดยจัดขึ้นในวันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 – 16.00 น. ณ ห้อง 309 อาคารปราบไตรจักร 2 มหาวิทยาลัยนเรศวร
![DSC00000 (2)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00000-2-768x512.jpg)
![DSC00000 (5)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00000-5-768x512.jpg)
![DSC00000 (7)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00000-7-768x512.jpg)
![DSC00000 (10)](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00000-10-768x512.jpg)
![DSC00154](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00154-768x512.jpg)
![DSC00152](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00152-768x512.jpg)
![DSC00138](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00138-768x512.jpg)
![DSC00133](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00133-768x512.jpg)
![DSC00131](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00131-768x512.jpg)
![DSC00124](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00124-768x512.jpg)
![DSC00117](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00117-768x512.jpg)
![DSC00109](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00109-768x512.jpg)
![DSC00108](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00108-768x512.jpg)
![DSC00106](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00106-768x512.jpg)
![DSC00094](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00094-768x512.jpg)
![DSC00087](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00087-768x512.jpg)
![DSC00071](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00071-768x512.jpg)
![DSC00064](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00064-768x512.jpg)
![DSC00016](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00016-768x512.jpg)
![DSC00035](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/DSC00035-768x512.jpg)