![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC01966-768x512.jpg)
คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้จัดโครงการ Meet and Share ครั้งที่ 2/2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างพื้นที่ในการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและข้อเสนอแนะระหว่างผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิต รวมถึงการนำเสนอผลการดำเนินงานในด้านต่างในช่วง 6 เดือนที่ผ่านมาโดยทีมผู้บริหารคณะสังคมศาสตร์ ตลอดจนการชี้แจงกฎระเบียบและแนวปฏิบัติต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับการบริหารงานในคณะฯ รวมถึงการนำเสนอแนวทางและนโยบายในการพัฒนาคณะสังคมศาสตร์ให้มีคุณภาพมากยิ่งขึ้น ไม่ว่าจะเป็นด้านการเรียนการสอน การวิจัย การบริการวิชาการต่อสังคม การบำรุงศิลปวัฒนธรรม และด้านการบริหารจัดการองค์กร นอกจากนี้ ยังมีการเปิดพื้นที่สำหรับการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและข้อเสนอแนะจากคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ เพื่อให้เกิดการปรับปรุงและพัฒนาการทำงานให้ดียิ่งขึ้น เพื่อให้คณะสังคมศาสตร์เป็นที่ยอมรับและมีความเป็นเลิศในระดับชาติและนานาชาติ
การจัดโครงการ Meet and Share ครั้งที่ 2/2567 นี้ เป็นการยืนยันถึงความมุ่งมั่นของผู้บริหารในการพัฒนาคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ให้ก้าวหน้าอย่างยั่งยืน การรับฟังข้อเสนอแนะจากคณาจารย์และเจ้าหน้าที่จะนำไปสู่การปรับปรุงการบริหารงานและการพัฒนาคณะให้มีคุณภาพสูงสุด พร้อมกันนี้ยังเป็นการสร้างความเชื่อมั่นและความเข้าใจอันดีระหว่างบุคลากรทุกฝ่ายภายในคณะอีกด้วย ทั้งนี้จัดขึ้นในวันพฤหัสบดีที่ 18 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น.ที่ผ่านมา ณ ห้อง 311 อาคารปราบไตรจักร 2 มหาวิทยาลัยนเรศวร จังหวัดพิษณุโลก
![DSC01966](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC01966-768x512.jpg)
![DSC01970](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC01970-768x512.jpg)
![DSC02551](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02551-768x512.jpg)
![DSC02455](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02455-768x512.jpg)
![DSC02418](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02418-768x512.jpg)
![DSC02389](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02389-768x512.jpg)
![DSC02368](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02368-768x512.jpg)
![DSC02361](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02361-768x512.jpg)
![DSC02348](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02348-768x512.jpg)
![DSC02339](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02339-768x512.jpg)
![DSC02333](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02333-768x512.jpg)
![DSC02277](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02277-768x512.jpg)
![DSC02205](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02205-768x512.jpg)
![DSC02165](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02165-768x512.jpg)
![DSC02140](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02140-768x512.jpg)
![DSC02139](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02139-768x512.jpg)
![DSC02128](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02128-768x512.jpg)
![DSC02072](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02072-768x512.jpg)
![DSC02065](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02065-1-768x512.jpg)
![DSC02047](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02047-768x512.jpg)
![DSC02023](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02023-768x512.jpg)
![DSC02021](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02021-768x512.jpg)
![DSC02020](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC02020-768x512.jpg)
![DSC01995](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/DSC01995-768x512.jpg)