เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2559 เวลา 13.00 น. ที่ผ่านมา รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ สิรสุนทร คณบดีคณะสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยผู้บริหารและบุคลากรคณะสังคมศาสตร์ ได้ร่วมประชุมทำความร่วมมือทางด้านวิชาการและการวิจัย ณ University of Social Sciences and Humanities, Hanoi, Vietnam โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างเครือข่ายความสัมพันธ์ทางวิชาการและการวิจัยกับมหาวิทยาลัยต่างประเทศ
คณะสังคมศาสตร์ได้สร้างเครือข่ายความสัมพันธ์ทางวิชาการและการวิจัยร่วมกับ University of Social Sciences and Humanities, Hanoi, Vietnam
![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2016/09/14080085_10153922453107339_3162660403256914256_n.jpg)